Labarai

 • Nau'ukan riveting daban-daban?

  Dongguan Nisun Metal Mold Co., Ltd ne mai inji da kayan aiki manufacturer ƙware a cikin samar da zaren mirgina inji, Rivet Machine, da kan inji.A cikin masana'antar rivet da ake amfani da su a yanzu, yawancin na'urori sun yi amfani da su sosai ...
  Kara karantawa
 • Wanne bakin karfe ya fi kyau?Ka tuna waɗannan ƙananan shawarwari!

  Wanne bakin karfe ya fi kyau?Ka tuna waɗannan ƙananan shawarwari!

  Ƙa'idar bakin ƙarfe Bakin ƙarfe yawanci yana nufin ƙarfe wanda ke da ikon tsayayya da lalata ta iska, ruwa, acid, gishiri alkali ko wani matsakaici.Dangane da abun da ke ciki na gami, mayar da hankali kan juriya na tsatsa da juriya na acid.Ko da yake wasu karfen...
  Kara karantawa
 • Ciki kofin hexagon kai dunƙule yadda ake yin sako-sako da matakan?

  Hex soket shugaban dunƙule bisa ga sa na daban-daban, da anti-loosening coefficient zai zama daban-daban, musamman dangane da workpiece sau da yawa motsi, bayan dogon lokaci, na iya zama sako-sako da, don haka abin da muke bukatar mu yi hex soket shugaban dunƙule anti. -Sabuwar sakamako ya fi kyau, anti-loosening ...
  Kara karantawa
 • Menene kayan sukulan bakin karfe?

  1, baƙin ƙarfe jiki bakin karfe abu Da farko, da bakin karfe model 430 nasa ne talakawa chromium karfe.Juriyarsa na lalata da juriya na zafi sun fi dunƙule samfurin 410, kuma ya fi ƙarfin maganadisu, amma ba za a iya ƙarfafa shi ta hanyar maganin zafi ba.Don haka, St..
  Kara karantawa
 • Identification da duba zaren 2

  6, Ma'aunin zaren Don ma'aunin daidaitaccen zaren gabaɗaya, ana amfani da ma'aunin zoben zaren ko ma'aunin filogi don aunawa.Saboda ma'aunin zaren yana da yawa, ba zai yuwu a auna kowane ma'auni na zaren ɗaya bayan ɗaya, yawanci muna amfani da ma'aunin zaren (thread ring gauge, thread plug gauge) don yanke hukunci ...
  Kara karantawa
 • Ganewa da duba zaren

  1,Amfani da zare da sifofi Amfani da zare yana da fadi sosai tun daga jirgin sama,motoci har zuwa rayuwar mu ta yau da kullum wajen amfani da bututun ruwa,gas da sauransu ana amfani da su a lokuta da dama,mafi yawan zaren wasa a m dangane rawar, na biyu shi ne don canja wurin karfi da motsi, th ...
  Kara karantawa
 • Rabe-raben masu rikodi Part 2

  (7) Washers: Wani nau'i ne na fastener mai siffar zobe mara kyau.Ana sanya shi a tsakanin saman goyon bayan bolt, dunƙule ko goro da saman sassan haɗin gwiwa, wanda ke ƙara yawan yanayin tuntuɓar sassan da aka haɗa, yana rage matsa lamba a kowane yanki kuma yana kare saman ...
  Kara karantawa
 • Rabe-rabe na Fasteners Part 1

  1. Menene manne?Fasteners kalma ce ta gaba ɗaya don nau'in sassa na injina da ake amfani da su don ɗaure sassa biyu ko fiye (ko abubuwan haɗin gwiwa) gabaɗaya.Hakanan aka sani da daidaitattun sassa a kasuwa.2. Yakan haɗa da nau'ikan sassa 12 masu zuwa: Bolts, Studs, Screws, Nuts, Tapping Screws, Wood Sc...
  Kara karantawa
 • Menene sababbin buƙatun don kayan haɗin ƙira?

  Tare da ci gaban saurin ci gaban kimiyya da fasaha na yanzu, gasa tsakanin kamfanoni yana ƙaruwa koyaushe, yana haifar da buƙatu mafi girma don sassan ƙira.Menene sabbin bukatun?1. High tsauri daidaito.Ayyukan a tsaye wanda masana'anta kayan aikin injin ba zai iya ...
  Kara karantawa
 • Shin ci gaban mold zai kasance mafi girma kuma mafi girma?

  Shin ci gaban mold zai kasance mafi girma kuma mafi girma?

  Tare da ci gaba da ci gaban tattalin arziki, yanayin rayuwar mutane yana ci gaba da inganta, kuma buƙatun al'adu na ruhaniya da na zahiri suna ƙaruwa kuma.Wannan buƙatar kuma ta haifar da ci gaba da haɓakawa da haɓaka masana'antar kayan gida.Masana'antar ta...
  Kara karantawa
 • Menene al'amuran da ke buƙatar kulawa lokacin da ake niƙa na'urorin na'urorin ƙira?

  Menene al'amuran da ke buƙatar kulawa lokacin da ake niƙa na'urorin na'urorin ƙira?

  Nika tsari ne da ake yi sau da yawa bayan dogon lokacin amfani da sassa na ƙera kayan masarufi.fasaha.Barbashi abrasive da aka saka a kan kayan aikin niƙa zai shafi farfajiyar aikin aikin yayin aikin niƙa.Don kammala aiki, yayin motsi na dangi tsakanin kayan aikin niƙa da wo ...
  Kara karantawa
 • Zama Rabawa

  Zama Rabawa

  A ranar 17 ga Maris, 2021, Lisheng Fitaccen Wakilin Ma'aikaci na Waje Horowa "Ingantacciyar Sadarwar Kasuwanci" Za a gudanar da zaman raba saukowa a dakin taro a bene na farko.Mun yi sa'a don gayyatar malamin horar da al'adun Yuandao Niu na Jiang Zemin yana ba da...
  Kara karantawa